Cysylltwch â’ch swyddog lleol neu anfonwch e-bost atom yn farmliaisonservice@llyw.cymru.

Gogledd Ddwyrain Cymru

Armando Morgan (Welsh speaker)
07774 950639
armando.morgan@llyw.cymru

Gogledd-orllewin Cymru

Janet Phillips
07774 950654
janet.phillips@llyw.cymru

Gogledd Powys

Meryl Evans
Rhan-amser (Llun, Maw, Merch)
07721 894869
meryl.evans@llyw.cymru

Canol a De Powys

Steve Meredith
07721 894873
stephen.meredith@llyw.cymru

De-ddwyrain Cymru

Jane Walters
07721 894875
jane.walters@llyw.cymru

Catrin Jones (Siaradwr Cymraeg)
07968 159637
catrin.jones3@gov.wales

De-orllewin Cymru

Gill Harries
07977 505225
gillian.harries@llyw.cymru

De-orllewin Cymru a Cymru Gyfan

Rita Jones (siaradwr Cymraeg)
07971 048619
rita.jones@llyw.cymru